Page 944 of 1585 FirstFirst ... 44484489493494294394494594695499410441444 ... LastLast
Results 9,431 to 9,440 of 15843
    Junior Member
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Quote Originally Posted by vandang998 View Post
    Bác chịu khó gọi thế, ḿnh 1 cuộc không gặp được chán chả thèm gọi nữa. Yên tâm rồi như vậy là tiền nó sẽ về thôi, đợi thêm 1,2 hôm nữa!
    lần đầu dc nhận nhiều tiền thế bác ạ

Junior Member
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Hi các Bác !
    Các Bác cho em hỏi là bây giờ google nó có cho dùng eclipse export app apk để up ứng dụng không nhỉ? v́ trước em xem trên diễn đàn này - thấy có bác bảo google nó sắp ko cho dùng eclipse để up app nữa mà chuyển sang hết dùng Android Studio . Tại lâu rùi em cũng ko động đến android lên ko bít thế nào - giờ em định quay lại - mong các bác chỉ giáo

Senior Member
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    15 Post(s)
    Quote Originally Posted by hoaiphuong88 View Post
    Hi các Bác !
    Các Bác cho em hỏi là bây giờ google nó có cho dùng eclipse export app apk để up ứng dụng không nhỉ? v́ trước em xem trên diễn đàn này - thấy có bác bảo google nó sắp ko cho dùng eclipse để up app nữa mà chuyển sang hết dùng Android Studio . Tại lâu rùi em cũng ko động đến android lên ko bít thế nào - giờ em định quay lại - mong các bác chỉ giáo
    Nên xài an studio đi bác, dễ và hỗ trợ nh́u hơn

Member
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    5 Post(s)
    Eclip vẫn xài đc, nhưng chuyển qa làm quen với studio lun đi. Mất 1 2 bữa gì là quen thôi. Chứ vài bữa nó bỏ hẳn lại phải đau đầu nếu có bắt update gì đó lại phải chuyển qa studio còn đau đầu.

Senior Member
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    4 Post(s)
    Quote Originally Posted by lenten1111 View Post
    Eclip vẫn xài đc, nhưng chuyển qa làm quen với studio lun đi. Mất 1 2 bữa gì là quen thôi. Chứ vài bữa nó bỏ hẳn lại phải đau đầu nếu có bắt update gì đó lại phải chuyển qa studio còn đau đầu.
    bọn android studio nặng văi ĺn, máy ko chạy nổi.

Newbie
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    anh em ở đây có nhận làm app hoặc reskin dùm ḿnh không? có gi pm ḿnh nhé
    http://forums.makingmoneywithandroid...sh-coin-g.html

Member
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    4 Post(s)
    Mọi người cho ḿnh hỏi, trước ḿnh dùng start app cho 1 tài khoản gg play nhưng tk ấy đă bị khóa, giờ ḿnh có thể vẫn dùng cái tk startapp đấy cho những app mới trên ggplay th́ có ảnh hưởng ǵ không? có sợ bị gg soi hay ǵ ko?
    Thanks
    Sign up with StartApp $30 bonus

Sign up with MobileCore $100 bonus

Sign up with TapContext $100 bonus

Senior Member
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    7 Post(s)
    Quote Originally Posted by hoaiphuong88 View Post
    Hi các Bác !
    Thoải mái, ḿnh vẫn dùng eclipse đây android studio cũng dùng rồi, mà với ḿnh th́ 2 cái đấy nó chả khác ǵ nhau v́ có code native đâu

tom
    tom is offline
    Member
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Quote Originally Posted by vantruongtlhp View Post
    Mọi người cho ḿnh hỏi, trước ḿnh dùng start app cho 1 tài khoản gg play nhưng tk ấy đă bị khóa, giờ ḿnh có thể vẫn dùng cái tk startapp đấy cho những app mới trên ggplay th́ có ảnh hưởng ǵ không? có sợ bị gg soi hay ǵ ko?
    Thanks
    Không sao đâu bạn ạ, dùng lại tài khoản startapp thoải mái

Senior Member
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    15 Post(s)
    Quote Originally Posted by camera.man View Post
    bọn android studio nặng văi ĺn, máy ko chạy nổi.
    Với Android Studio 2.0 được Google thêm tính năng Instance Run . Debug và build trong ṿng vài giây. nếu bác xài esclipse th́ không có tính năng này. Mỗi lần build hoặc chạy debug nó chạy có khỉ 2-3 phút mới lên được màn h́nh. Đặc biệt, với Android studio 2.0 bạn không cần cài Vitual Box hay Genimotion chi cho nặng máy. máy ảo của Android studio 2.0 chạy cực nhẹ , cực nhanh.
    Hơn cái nữa, việc dùng Android Studio nó có phần quản lư library kiểu Grable rất thích. Nói túm lại, Lập tŕnh Android native mà dùng eclipse th́ k thể code nhanh bằng Android Studio được. C̣n rất rất nhiều tính năng cực hay mà khi bạn làm quen và xài nhuần nhuyễn Android Studio rồi th́ bạn sẽ thấy nó tuyệt vời gấp eclipse gấp cả 100 lần.
    Last edited by vickyvu0684; 2016-04-26 at 11:09 AM.