Page 1241 of 1265 FirstFirst ... 241741114111911231123912401241124212431251 ... LastLast
Results 12,401 to 12,410 of 12641
    Junior Member
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    1 Post(s)
    Quote Originally Posted by twin3410 View Post
    Bác vicky ơi, bác có kinh nghiệm trong việc xài Google Adwords rồi cho e hỏi chút là khi tạo campain:
    - Nên tập trung vào 1 quốc gia hay toàn bộ quốc gia?
    - Language chắc english bác nhỉ?
    - Budget per day để bao nhiêu th́ hợp lư?
    - CPI nó gợi ư tận 8k-100k, em để thấp hơn được ko? 8k/install cao thế này th́ người nông dân phải làm thao :v

Nếu bác ko tiện chia sẻ ở đây th́ share vào hộp tin forum của em nhé. Cám ơn bác nhiều. ^^
    e dùng search network only chạy CPA rồi bid 2k/install nên chẳng có imp nào , chắc phải tăng bid lên bác nhỉ

Newbie
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Quote Originally Posted by hungnv0490 View Post
    e dùng search network only chạy CPA rồi bid 2k/install nên chẳng có imp nào , chắc phải tăng bid lên bác nhỉ
    Ḿnh cũng là newbie thôi bạn, cũng đang hỏi bác vicky mà

Senior Member
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    15 Post(s)
    Quote Originally Posted by twin3410 View Post
    Bác vicky ơi, bác có kinh nghiệm trong việc xài Google Adwords rồi cho e hỏi chút là khi tạo campain:
    - Nên tập trung vào 1 quốc gia hay toàn bộ quốc gia?
    - Language chắc english bác nhỉ?
    - Budget per day để bao nhiêu th́ hợp lư?
    - CPI nó gợi ư tận 8k-100k, em để thấp hơn được ko? 8k/install cao thế này th́ người nông dân phải làm thao :v

Nếu bác ko tiện chia sẻ ở đây th́ share vào hộp tin forum của em nhé. Cám ơn bác nhiều. ^^
    Mấy cái này e nói rồi, k có bất kỳ một nguyên tắc nào. Tùy user và nội dung app hỗ trợ chủ yếu thị trường nào th́ config ở thị trường đó, chứ app của bác tiếng việt, mà quảng cáo ở nước ngoài, sẽ phát sinh thêm một ít chi phí cho một số anh ṭ ṃ cài vào rồi gở ra. K hiệu quả.nếu user chủ yếu người việt nam, bác chọn ngôn ngữ tiếng anh th́ lượng đối tượng tiếp cận app rất thấp , mấy cái này e nghĩ bất kỳ ai cũng tự hiểu đc. C̣n giá tiền và túi tiền mỗi ngày bao nhiêu cho hợp lư th́ sao nói đc, bác hỏi thế th́ k ai trả lời đc. Tùy từ khóa, chi phí/ cpi, .... túm lại cứ chạy thử rồi điều chỉnh dần.

Junior Member
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Quote Originally Posted by vickyvu0684 View Post
    Mấy cái này e nói rồi, k có bất kỳ một nguyên tắc nào. Tùy user và nội dung app hỗ trợ chủ yếu thị trường nào th́ config ở thị trường đó, chứ app của bác tiếng việt, mà quảng cáo ở nước ngoài, sẽ phát sinh thêm một ít chi phí cho một số anh ṭ ṃ cài vào rồi gở ra. K hiệu quả.nếu user chủ yếu người việt nam, bác chọn ngôn ngữ tiếng anh th́ lượng đối tượng tiếp cận app rất thấp , mấy cái này e nghĩ bất kỳ ai cũng tự hiểu đc. C̣n giá tiền và túi tiền mỗi ngày bao nhiêu cho hợp lư th́ sao nói đc, bác hỏi thế th́ k ai trả lời đc. Tùy từ khóa, chi phí/ cpi, .... túm lại cứ chạy thử rồi điều chỉnh dần.
    Chào Vickyvu,
    Sắp tới bên ḿnh triển khai app Bubbles và Block Puzzle, dự kiến chạy thị trường US. Vicky có thể tư vấn giúp ḿnh CPI của ḍng game này ở thị trường US với đc ko? Và các game khác ở thị trường này th́ cpi adwords ntn nhỉ?
    Cảm ơn Vicky

Member
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    6 Post(s)
    hôm nay vẫn chưa có mail admob chuyển tiền các bác ạ

Junior Member
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Có bác nào nay chưa nhận được mail admob chuyển tiền không, ḿnh buổi sáng này vẫn chưa nhận được mọi khi toàn 11h đêm ngày 21 @@, không biết có vấn đề ǵ không nhỉ

Junior Member
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    em cũng chưa :S

Junior Member
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Hoang mang quá các bác @@

Member
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Em cũng chưa các bác ah @@

Member
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Thấy có email PIP, vào trang adsense cứ load măi không được, mạng vẫn ngon vào gmail b́nh thường. Check tiền bằng App GA th́ vẫn b́nh thường. trang web adsese bị sao không biết?